วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ พิธีเฉลิมฉลองวาระครบรอบ ๑๐๐ ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์
วันที่ ๖ พฤษภาคม ๒๕๖๖ ว่าที่ร้อยตรีวีระสกุล บุราณรักษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู มอบหมายให้นายสุวัชชัย หาชื่น ผู้ช่วยผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู และข้าราชการครูวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ พิธีเฉลิมฉลองวาระครบรอบ ๑๐๐ ปี วันประสูติ สมเด็จพระเจ้าพี่นางเธอ เจ้าฟ้ากัลยาณิวัฒนา กรมหลวงนราธิวาสราชนครินทร์ โดยมีนายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานพิธีวางพานพุ่ม ณ หอประชุมอนาลโย ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/6-พ.ค.-66-วางพานพุ่มดอกไม้ถวายราชสักการะ-724x1024.png)
#งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู