นางนิตติญาพร ร่วมจัดรายการสถานีวิทยุ
นางนิตติญาพร บุญศรี รักษาราชการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวบำภู ร่วมจัดการรายการวิทยุ สวท.FM 90.75 Mhz. เพื่อการประชาสัมพันธ์กิจกรรมวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู ร่วมกับสำนักวิชาการ งานกิจการนักศึกษา
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/S__4653358-724x1024.jpg)
วิทยาลัยชุมชน พัฒนาคน พัฒนาท้องถิ่น
นางนิตติญาพร บุญศรี รักษาราชการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวบำภู ร่วมจัดการรายการวิทยุ สวท.FM 90.75 Mhz. เพื่อการประชาสัมพันธ์กิจกรรมวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู ร่วมกับสำนักวิชาการ งานกิจการนักศึกษา
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า