วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู เข้าร่วมงานสภากาแฟจังหวัดหนองบัวลำภู ประจำเดือน เมษายน ๒๕๖๖
วันที่ ๑๙ เมษายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๗.๓๐ น. ว่าที่ร้อยตรีวีระสกุล บุราณรักษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นางกัญชลิกา กราบไกรแก้ว รองผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู พร้อมทั้งคณะบุคลากร เข้าร่วมงานสภากาแฟ ประจำเดือน เมษายน 2566 เพื่อพบปะพูดคุย รับประทานอาหารร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดหนองบัวลำภู ณ ลานอเนกประสงค์ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี นายสุวิทย์ จันทร์หวร ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานในพิธี
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/19-เม.ย-66-สภากาแฟฯ-1-724x1024.png)