“ทีมเด็กหนองบัวลำภู” โครงการตู้กับข้าวข้างบ้าน วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู เข้าร่วมกิจกรรม “ค่ายเยาวชนรู้งานสืบสานพระราชดำริ” RDPB Camp รุ่น 13
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/344578435_1417494229016453_8520757793834111006_n-724x1024.jpg)
#องค์การนักศึกษาวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู
วิทยาลัยชุมชน พัฒนาคน พัฒนาท้องถิ่น
#องค์การนักศึกษาวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู
เราใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสิทธิภาพ และประสบการณ์ที่ดีในการใช้เว็บไซต์ของคุณ คุณสามารถศึกษารายละเอียดได้ที่ นโยบายความเป็นส่วนตัว และสามารถจัดการความเป็นส่วนตัวเองได้ของคุณได้เองโดยคลิกที่ ตั้งค่า