วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู จัดประชุมบุคลากร ประจำเดือน พฤษภาคม ๒๕๖๖
วันที่ ๓ พฤษภาคม ๒๕๖๖ วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู จัดประชุมบุคลากร ประจำเดือน พฤษภาคม ๒๕๖๖ โดยมีว่าที่ร้อยตรีวีระสกุล บุราณรักษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู เป็นประธานในการประชุม เพื่อให้บุคลากรรับทราบนโยบาย รวมถึงแนวทางการปฏิบัติงาน ให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันและเปิดโอกาสให้บุคลากรเสนอแนวคิดและสร้างนวัตกรรมใหม่ให้เกิดขึ้นภายในองค์กรและได้รับทราบผลการดำเนินงานของกลุ่มงานต่างๆ เพื่อนำไปพัฒนางานในส่วนที่เกี่ยวข้องต่อไป ณ อาคารศูนย์วิทยบริการ ห้องประชุมวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/3-พ.ค.-66-การประชุมประจำเดือน-พฤษภาคม-2566-724x1024.png)
#งานประชาสัมพันธ์วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู