กิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาก่อนสำเร็จการศึกษา ภาคการศึกษาที่ 1/2565
ว่าที่ร้อยตรีวีระสกุล บุราณรักษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู ได้เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักศึกษาก่อนสำเร็จการศึกษา ภาคการศึกษาที่ 1/2565 และได้พบปะ ให้โอวาทมอบของที่ระลึกให้แก่นักศึกษาที่กำลังจะสำเร็จการศึกษา จำนวน 23 คน ในวันที่ 23 พฤศจิกายน พ.ศ.2565 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__44679304-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__44679297-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__44679303-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__44679302-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__44679299-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/S__44679301-1024x683.jpg)