วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู จัดโครงการพัฒนาหลักสูตร พัฒนาอาชีพและเสริมสร้างประสบการณ์ด้านอาชีพและคุณภาพชีวิต รายวิชา การทำพวงหรีดดอกไม้จันทน์
ในวันศุกร์ที่ 13 มกราคม 2566 เวลา 9.00 น. ว่าที่ร้อยตรีวีระสกุล บุราณรักษ์ ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู พร้อมทั้งนายชัยสิทธิ์ ชัยชนะสุวัฒน์ กรรมการสภาวิทยาลัย นายอดิสร ศรีเมืองบุญนายธนูชัย ชาวดร คณะอนุกรรมการวิชาการ และคณะกรรมการยกร่างหลักสูตรและวิพากษ์หลักสูตรบริการวิชาการ หลักสูตรพัฒนาอาชีพและผู้มีส่วนเกี่ยวข้อง ร่วมเปิดโครงการพัฒนาหลักสูตร พัฒนาอาชีพและเสริมสร้างประสบการณ์ ด้านอาชีพและคุณภาพชีวิต รายวิชาการทำพวงหรีดดอกไม้จันทน์
เพื่อพัฒนาหลักสูตรบริการวิชาการและพัฒนาอาชีพ และส่งเสริมการพัฒนาหลักสูตรให้ได้หลักสูตรใหม่ตรงตามความต้องการของชุมชน ณ ห้องประชุมใหญ่ชั้น 2 อาคารศูนย์วิทยบริการ วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู ตำบลบ้านพร้าว
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2306-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2230-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2275-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2298-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2328-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2320-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2368-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2384-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_2195-1024x683.jpg)