เสวนาการพัฒนาหลักสูตร การทำข้าวหมากหลากสี
วิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู ดำเนินกิจกรรมภายใต้ โครงการจัดการความรู้ด้านศิลปวัฒนธรรม เพื่อยกระดับสู่เศรษฐกิจสร้างสรรค์ โดยจัดกิจกรรมเสวนาการพัฒนาหลักสูตร การทำข้าวหมากหลากสี ในวันที่ 25 เมษายน พ.ศ. 2565 ณ ห้องประชุมวิทยาลัยชุมชนหนองบัวลำภู โดยได้รับเกียรติจาก ดร.ชัยสิทธฺ์ ชัยชนะสุวัฒน์ กรรมการสภาวิทยาลัย เป็นประธานในพิธี โดยมี นางนิตติญาพร บุณศรี รักษาราชการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยเป็นผู้กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดกิจในครั้งนี้
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0881-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0903-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0910-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0920-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0926-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0938-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0940-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0942-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0947-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0958-1024x683.jpg)
![](https://nbcc.ac.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0965-1024x683.jpg)